Fikicha akili

“Ukiwa kazini fanya kazi usiogope watu watakuchukuliaje cha muhimu iwe kazi halali, na hivyo ndivyo walivyo wapiga picha wengi wanachojali ni picha itokee vizuri wala hawaangaiki na watu wanatawaonaje namna wanavyoipiga hiyo picha”

#Fikicha Akili#
JIFUNZE KUJIFUNZA
Mwl Makwaya
Kuwa Ni Kufanya.
Njia rahisi ya watu “kukuita Freemason” ni kufanya vitu KIPEKEE, KITOFAUTI, NA ISIVYOZOELEKA… Hapo utakuwa umejiunga Freemason bila kujua -Mwl DCK
Share on facebook
Share on twitter
Share on linkedin
Share on whatsapp
Share on telegram

KWA WAOAJI TU

“Ukimuona Mwanamke Ambaye AMEKAMILIKA TAYARI [Product] Ujue Kuna Mwanaume Mwingine Ambaye AMEINGIA GHARAMA Kumfanya AHAME TOKA KWENYE MALIGHAFI [Raw Material] Mpaka Kuwa Vile Alivyo… UKIONA

Read More »
Mafundisho
yesunibwana

KWA WAOLEWAJI TU

“Kati Ya Mambo Unayopaswa Kuyachunguza Kuhusu Mtu Anayetarajia Kukuoa NI UAMINIFU NA UADILIFU Kwenye MALI NA PESA YA UMMA, KAMPUNI Au WATU WENGINE… Ukiona Huyu

Read More »